Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ การเก็บเงินร้านอาหาร ให้ลูกน้องโกงยากขึ้น ติดต่อทีมงาน

กำลังจะเปิดร้านอาหารค่ะ ไม่ได้ไปดูเองทุกวัน ลูกน้องก็คนอื่น คงไม่ไว้ใจได้เต็มร้อย ไม่มีcomputer เป็นร้านเล็ก ๆ
มีวิธีการไหนในการคิดเงิน ที่ลูกน้องจะโกงลำบากไหมค่ะ
รู้ว่าคงต้องหลุดลอดไปบ้าง แต่ให้ป้องกันไว้บ้างก็ยังดี ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : mimi
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 54 13:18:41 A:58.8.234.192 X: TicketID:303286

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com