Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากกระทู้ ชวนกินบุฟเฟ่ จ้า ใครสนใจรบกวนเข้ามาโหวตกันก่อนครับ{แตกประเด็นจาก D10135477} ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากความกรุณาจากอานิด
ผมขออนุญาต ออกตัวลุยเลยละกันครับ (- -)/~

เงื่อนไขมีง่ายๆ ขอความกรุณาตอบตามนี้ก่อนครับ

1.กินอะไรดีหว่า ญี่ปุ่น จีน อินเตอร์ (-o-)~ ?? อันนี้โหวตขำๆ

2.งบประมาณเท่าไหร่ดี ? อันนี้สำคัญมาก :P~
  ขอให้เลือกใน Range ประมาณนี้ครับ ( จะกดดันไปรึเปล่า )
  400 - 600   บาท อาจเกินหกร้อย รวมในนี้ละกัน
  800 - 1000 บาท
  1000 บาทขึ้นไป อันนี้ อาจไม่ต่างกันแล้วกับราคาถ้าไม่ทะลุ 1500
  ( รึเปล่า ? )

3.ไปเมื่อไหร่ดี ? อันนี้ขอโหวตเป็น ต้นกุมภา ปลายกุมภา อะไรงี้ครับ
  หรือใครจะโหวตมกราก็ได้ ไม่ผิดกติกา
  อ้อ ขอให้รวมวันไว้ด้วยนะครับ ว่า จันทร์ อังคาร หรือ Weekend

4.สปอนเซอร์ เครื่องดื่มเกลือแร่ เอ้ย ไม่ใช่ละ
  หมายถึง ท่านที่สนใจ อารมณ์ โปรโมชัน บัตรลดตามโรงแรมอะไรแบบนี้
  ผมพอจะ สนับสนุนได้ก็มีบัตร ดุสิต กับ Starwood ครับ
  แต่บัตรโรงแรมพวกนี้มักใช้ได้ 12 คนเองครับ เรื่องต่อรองกับโรงแรมอันนี้
  คาดว่าแล้วแ่ต่กรณีนะครับ แหะๆ

ปล.ภาพประกอบไม่เกี่ยว แต่อยากลง ( ฮา ) ที่ไหนมีใครรู้บ้าง อิอิ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 54 21:26:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com