Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ไปกินมากกว่าเที่ยว..."หาดใหญ่ ๒๕๕๔ Part 23" อิ่มอร่อยรับปีใหม่กับร้านที่คุ้นเคยครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ก็มารับชมความอร่อยจากแดนใต้กันต่อนะครับ
จากที่ได้กลับบ้านไปมาในช่วงปีใหม่ที่หยุดย้าว ยาว
นับจากครั้งก่อน 22 Part ในปี ๒๕๕๓
ก็มาเริ่มนับต่อในปี ๒๕๕๔ ใน Part ที่ 23 กันนะครับ
คราวนี้ ไม่ค่อยได้ไปไหนสักเท่าไหร่
เนื่องจากร้านส่วนใหญ่หยุด คนเยอะ เต็ม ตามประสาของช่วงเทศกาล
แต่ก็ได้ไปทั้งร้านใหม่ๆและเก่าๆล่ะครับ
ก็ขอให้ติดตามต่อไปเรื่อยๆล่ะกัน
เริ่มทู้แรกของปี ๒๕๕๔ ตามทู้เลยครับ ไปอร่อยกับร้านที่คุ้นเคยครับ

Part 22 In ๒๕๕๓
http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2010/07/D9454887/D9454887.html

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 54 19:58:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com