Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดโรงงานผลิตคัพเค้ก ดูขั้นตอนบีบดอกเชอรี่ แต่งหน้าเค้ก อย่างละเอียด ติดต่อทีมงาน

คัพเค้กช็อกโกแลต หน้าเชอรี่สด และดอกเชอรี่ รอยัลไอซิ่ง ที่ทำไปร่วมงานC&B  ที่ทำงานคุณวัฒน์   เช้าวันอาทิตย์ที่ผ่านมาค่ะ

กะว่าต้องมีหลังไมค์มาถามแน่ๆ   ปรากฏว่ากะผิดค่ะ   แต่"มีหลังไมค์มาถามเยอะมากๆ"   แทน อิอิ          จริงๆแล้วมันทำไม่ยาก      ถ้าท่านใดทำเป็นแล้วข้ามไปเลยนะคะ    กลัวจะโดนหาว่าสอนหนังสือสังฆราชค่ะ  หยอกเย้า

ขอบคุณภาพถ่ายสวยๆจากคุณบอล ในกระทู้ข้างล่างค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 54 08:44:46

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 54 08:18:00

จากคุณ : ต้มยำทะเล
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 54 08:17:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com