Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรม ลิ้มรสรุ่งเรืองหรูหรากับ Lunch ณ "Flavor" Part 1@Renessance Hotel ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ก็มาอร่อยในโรงเเรมกันต่อ
กับโรงเเรมนี้ ซึ่งผมขอบบอกว่า สวยงามมากๆๆ
ดูจากภายนอก ยังไม่ค่อยเท่าไหร่
แต่ถ้าภายในโรงเเรมสิครับ สูโก่ยมากๆๆเลย

จากหัวทู้ที่บอกว่า ลิ้มรสรุ่งเรืองหรูหรา
ไม่ได้หมายความว่า ผมไปทานของหรูๆราคาแพงๆนะครับ
ลิ้มรส = ก็ไปลองบุฟ
รุ่งเรือง = ยุคเรเนซองค์ ยุครุ่งเรืองวัฒนธรรม ไงครับ
หรูหรา = ความหรูหรา อลังกการในการตกแต่งของโรงเเรม

ผมว่า ไปแค่เดินเล่น ชมโรงแรม ก็คุ้มแล้วล่ะครับ
ถ้าได้ไปทานอาหารที่นี่ด้วย ก็คุ้มกว่า
แต่ถ้าได้ไปนอนพักสักคืนด้วย ก็คุ้มที่สุด (แหงล่ะ)

เอาล่ะครับ ไม่พูดมากแล้ว ไปอร่อยกันครับ

***รายละเอียดบุฟเฟ่ของที่นี่***
ห้องอาหาร Flavors โรงแรม Renessance Hotel ราชประสงค์
บุฟเฟ่อาหารนานาชาติ
Lunch 750++
Dinner 950++
มื้อเที่ยง 11.30 - 14.30 น.
มื้อเย็น 18.00 - 22.30 น.
ราคาข้างต้น รวมเครื่องดื่ม น้ำเปล่า ชา / กาแฟ
มีโปรมา 2 จ่าย 1 จากหลายๆบัตรเครดิต
โปรจากบัตรโรงแรมเครือเเมริออท
โทรไปสอบถามรายละเอียด หรือสำรองโต๊ะได้ที่ 02-125-5000
ปล ราคา รูปอาหารในกระทู้ อาจแปลงเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 54 21:06:28

แก้ไขเมื่อ 26 ม.ค. 54 19:58:35

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 54 19:58:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com