Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวครั้งแรกกับร้าน "KOROKKE YAKINIKU BUFFET" ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีพี่ๆชาวก้นครัวทุกคนค่ะ  เข้ามาอ่านกระทู้ก็เยอะ  โพสนิดๆหน่อยๆ  แต่ยังไม่เคยตั้งกระทู้เองซักที  ครั้งนี้ก็เป็นการตั้งกระทู้ครั้งแรกค่ะแล้วก็เ็ป็นการรีวิวครั้งแรกด้วย  ผิดถูกประการใดก็ขอคำแนะนำจากพี่ๆทั้งหลายและก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ 

มาเริ่มรีวิวกันเลยดีกว่าค่ะ  ร้านนี้ที่ จขกท. ไปทานชื่อร้านว่า "KOROKKE YAKINIKU BUFFET" เป็นแนวปิ้งย่างแบบญี่ปุ่นค่ะ  อยู่ ถ.ศรีนครินทร์  แขวงหนองบอน เขตประเวศ กรุงเทพฯ (อยู่เยี้องๆกับห้างParadise park ติดกับ Memory pup ค่ะ)  จะสังเกตเห็นป้ายผ้าขึงไว้หน้าร้านค่ะ

ไปมาเมื่อวันอังคาร  ที่  25  มกราคม  2554  ค่ะ

ปล.ภาพที่ จขกท. โพสนี่ไม่ทราบว่ามันใหญ่ไปรึป่าวคะ? = =
ปล2.ขออภัยอย่างสูงค่ะที่ภาพไม่สวย  ถ่ายจากมือถือค่ะ

วันเวลาเปิดปิดร้าน ตามภาพใน คห. 2 เลยค่ะ  ป้ายนี่เก่าแล้วค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 54 04:33:08

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 54 03:19:09

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 54 03:07:36

จากคุณ : รัตติกาลอันมืดมน
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 54 02:57:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com