Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ มามะมา พาไปชิม ปฐมโภชนา2 แวะพักไร่องุ่น ต่อด้วยงานเจียไต๋ ปิดท้าย ร้านบ้านกาแฟ ++++ ติดต่อทีมงาน

วันนี้จะพาไปชิม ข้าวหมูกรอบ ข้าวหมูแดง ข้าวไก่อบ ต้มเลือดหมู

นั่งชิลล์จิบกาแฟ ทั้งหมดนี้ภายใน 1วันค่ะ 1 Day Eat Trip ที่เมืองกาญจ์

จะเยอะอะไรขนาดนี้ใช่มั้ยคะ นี่แค่ส่วนน้อยนะคะ เหตุผลคือขี้เกียจทำรูป

นั่นเอง 5555 ช่วงนี้เบญจเพศค่ะ พระศุกร์เข้าพระเสาร์แทรก เพิ่งเจียดเวลา

มาทำรีวิว มามา..มาดูกันเลยดีกว่าค่ะ

ทริปนี้ไปมาเมื่อวันพุธค่ะ หลีกหนีคนเลือกไปวันธรรมดาคนน้อยๆ (เหรอ?)

ตอนเช้าตั้งพิกัดจีพีเอส หม่ำมื้อเช้ากันที่นครปฐม ร้านปฐมโภชนา2 ค่ะ

จากคุณ : touch the sky
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 54 12:11:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com