Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกฟรี...ดอกกุหลาบน้ำตาลรอยัลไอซิ่งสำหรับแต่งหน้าเค้ก ติดต่อทีมงาน

สำหรับผู้โชคดี 5 คนค่ะ   (หรือโชคร้ายไม่ทราบ 55555)
คนแรกได้กุหลาบกล่องบนสุดสีขาว+โอลโรส       ไล่ลงไปเรื่อยๆ จนคนสุดท้ายได้กล่องล่างสุดขาวล้วนนะคะ        

ส่วนกล่องกลมเล็กเป็นดอกไม้จิ๋วๆ และใบไม้เล็กๆ   ไล่จากบนลงล่างเช่นกัน   แถมให้แค่คนที่ 1-4 นะคะ  

กติกา+วิธีการ
1.โพสต์รูปเค้กปอนด์ (เค้กก้อน ไม่ใช่คัพเค้ก)   ที่ทำเอง  ในกระทู้นี้ค่ะ      เค้กอบก็ต้องอบเองนะคะ     ชีสเค้กไม่อบก็ได้ค่ะ    แต่ห้ามแอบเอาฝีมือคนอื่นมาลงเน้อ..

2.ส่งชื่อจริง + ที่อยู่หลังไมค์

3.เราจะส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนไปให้ในวันจันทร์     บรรจุอย่างดี  คิดว่าไม่แตกหักเสียหายค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 ก.พ. 54 15:41:53

จากคุณ : ต้มยำทะเล
เขียนเมื่อ : 5 ก.พ. 54 14:59:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com