Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำร้านอาหารริมน้ำแถวนนท์.....ที่บรรยากาศดี..อาหารอร่อย.......ร้านสองฝั่งคลอง...ตอนนี้ ยังโอเคอยู่ไม๊คะ.......... ติดต่อทีมงาน

เคยไปร้านสองฝั่งคลอง ราวสามปีมาแล้วค่ะ ตอนนั้นประทับใจทุกอย่าง ทั้งร้าน บรรยากาศและรสชาติของอาหาร แต่ปีนี้ ไม่ทราบว่า จะยังเป็นเหมือนเดิมหรือเปล่า

อยากหาร้านอาหารริมน้ำบรรยากาศดี ๆ แถวนนท์ค่ะ ใครพอจะทราบ รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ

และถ้าริมน้ำ หรือไม่ริมน้ำร้านไหน มีสนามเด็กเล่นด้วย รบกวนช่วยกระซิบนิดนึงนะคะ เผื่อมีเด็กๆไปด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ทิวลิบ
เขียนเมื่อ : 6 ก.พ. 54 17:27:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com