Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

_ _ _ _ จะ Test พ่อครัว ควรเลือกใช้อาหารเมนูไหน Test ดีครับ _ _ _ _ ติดต่อทีมงาน

คือกำลังจะเปิดร้านอาหารครับ เป็นร้านอาหารไทยตามสั่งทั่วไป ทีนี้ กำลังหาพ่อครัวอยู่
ก็ว่าจะ Test ด้วยตัวเองน่ะครับ เลยมาคิดว่า เอ...จะเอาเมนูอะไร Test พ่อครัวที่จะรับเข้ามาทำงานด้วยดี
ให้ทำทุกอย่างคงไม่ไหว เลยอยากได้เมนูที่ถ้าพ่อครัวคนนี้ทำ มันต้องแสดงให้เห็นว่า ถ้าเค้าทำเมนูนี้ได้ดี อร่อย เมนูอื่นก็คงทำได้ดีเหมือนกัน

กะเพราก็คงง่ายไป ใครๆก็น่าจะทำได้

เลยอยากมาขอความเห็นหน่อยครับ ว่าควรจะเลือกเมนูไหนดี

ขอบคุณมากครับ

ปล. เงินเดือน 10000-12000 โอเคมั้ยครับ สำหรับพ่อครัว ถูกไปหรือมากไปครับ
ผมเองกะจะให้มีพ่อครัวหลักคนนึง และผู้ช่วยพ่อครัวอีกคน ผู้ช่วยกะว่าจะให้ซัก 6-7000 ครับ

จากคุณ : JazzMiroQuai
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 54 00:06:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com