Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) ชวนไปหม่ำไอติม "" iberry เชียงใหม่ "" กันนะคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ชาวก้นครัว  คิดถึงกันไหมเอ่ย  ยู้แอบหายไปเป็นอาทิตย์ อิอิ ก็ไปทำธุระนิดหน่อยค่ะ ที่เชียงใหม่  ไม่ได้ไปเที่ยวเลย เศร้าได้อีก แต่ที่ขาดไม่ได้คือไปหม่ำของอร่อย ๆ แหะ ๆ

ตอนไปเชียงใหม่อากาศกำลังดีเลยนะคะ ไม่ร้อนไม่เย็นเกินไป ชอบ ๆ ค่ะ อากาศดี ๆ ต้องหม่ำไอติมเนอะ เกี่ยวกันไหมเรา  ยู้เกี่ยวทุกเรื่องเกี่ยวกับของอร่อย ๆ อิอิ

iberry  ที่เชียงใหม่ครั้งนี้เป็นครั้งแรกเลยนะคะ  ร้านจะตั้งอยู่ที่ซอยนิมมานเหมินท์ 17  เดินหากันอยู่หลายรอบเลยเรา

ไปหม่ำด้วยกันนะคะ

แก้ไขเมื่อ 08 ก.พ. 54 23:37:41

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 54 21:37:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com