Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"บะหมี่น้ำหนึ่งชาม" ทำเราน้ำตาไหล (จากห้องไร้สังกัดค่ะ) ติดต่อทีมงาน

http://www.pantip.com/cafe/isolate/topic/M10222938/M10222938.html

เครดิต : คุณอาเกาเหลา จขกท.ค่ะ

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆเคยได้อ่านแล้วหรือยังนะคะ
(ถ้าซ้ำขออภัยด้วยค่ะ)

ห้องโน้นหลายๆคนคงไม่ค่อยแวะไปกันเท่าไหร่

เราเห็นว่าเรื่องนี้น่าประทับใจ และมีเกี่ยวกับอาหารด้วย
ก็เลยขอเอามาแปะเพิ่มที่ห้องนี้นะคะ

ถ้าท่านใดพอใจอยากให้กีฟ
กรุณาให้ที่กระทู้ต้นฉบับนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

แก้ไขคำผิดค่ะ ดอกไม้

แก้ไขเมื่อ 12 ก.พ. 54 04:10:29

จากคุณ : babyroo talk
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 54 04:08:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com