Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดาวจ๋า ขอขอบคุณเพื่อนๆพร้อมส่งการบ้านคุณหมอพร(ต้มยำทะเล)ด้วย< ช็อคโกแลต >ขนมหวานๆสวยๆที่เปี่ยมด้วยความรักจากเพื่อนๆทุกคน ติดต่อทีมงาน

moonstar สวัสดีค่ะเพื่อนๆห้องก้นครัวและเพื่อนๆในโลกไซเบอร์ทุกท่าน

moonstarดาวจ๋าหายไปนาน มีใครคิดถึงบ้างมั้ยคะนี่? พอดีว่าติดงานสำคัญต้องไปจัดมิตติ้งนอกสถานที่ของเพื่อนๆในเวบนิยายที่ดาวจ๋าเล่นอยู่ กลับมาจากเที่ยวก็เป็นหวัดงอมแงมเลยทำให้ไม่มีเวลามาชวนเพื่อนๆทำขนมเลย

moonstarพรุ่งนี้วันดี วันแห่งความรัก ดาวจ๋าเลยทำขนมแห่งความรักมาทักทายเพื่อนๆ ขนมที่ทำในวันนี้มาจากความรักของเพื่อนๆเพราะวัตถุดิบและอุปกรณ์หลายอย่างที่ประกอบกันขึ้นมาเป็นขนมนั้นมาจากไมตรีที่เพื่อนๆส่งมาให้ ดาวจ๋าขอน้อมรับและขอบคุณในไมตรีนี้และจะจำวันดีๆไม่ลืมเลือน

moonstarช็อคโกแลตเป็นของที่นิยมมอบให้กันในวันแห่งความรัก ดาวจ๋าก็ขอลองทำขนมน่ารักๆนี้สักหน่อย  เปิดคลังกระทู้หาดูเจอของคุณพรคนสวย  
ที่รีวิวขั้นตอนแล้วไม่ยากอย่างที่คิด คนเป็นไข้ไม่สบายก็พอจะทำไหว 55
ขอขอบคุณคุณหมอพรมากๆค่ะ
http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2010/11/D9868763/D9868763.html

moonstarตามดาวจ๋าเข้าครัวไปตุ๋นช็อคโกแลตให้คนที่เรารักกันดีกว่า
ใครอยากทำก็ทำคืนนี้ได้นะคะ ยังมีเวลาทัน ทำง่ายไม่ยากหรอกค่ะ

จากคุณ : satineesh
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 54 17:23:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com