Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สั่งเคเอฟซี้แบบประหยัด(สำหรับคนชอบจัดเมนูเอง) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ดิฉัน นางสาวลูกเป็ด
วันนี้มาบุกห้องก้นครัว เพื่อจะนำเสนอวิธีการสั่งเคเอฟซี้แบบประหยัดสุดๆนะคะ

ตามหัวข้อค่ะ เหมาะสำหรับคนชอบกินทาร์ตไข่ และจัดเมนูเองค่ะ
อีกทั้งเหมาะกับคนที่สั่งจู้จี้จุกจิก แล้วเกิดมีปัญหาเจอพนักงานขี้หงุดหงิด
ประเภทที่แทบจะตบตีกับพนักงานรับออเดอร์อย่างกระทู้แนะนำห้องก้นครัวบ่อยๆนั่นเองค่ะ

หมายเหตุ :
ถ้าเป็นการปล่อยไก่ คนแถวนี้รู้อยู่แล้ว ก็ปล่อยๆลูกเป็ดอย่างดิชั้นไปเสียนะคะ คิดซะว่าเอาบุญละกัน

มาเริ่มกันเลยค่ะ
(อ้อ! ดิชั้นไม่ใช่หน้าม้าเคเอฟซี้นะคะ แต่ดิชั้นอยู่บ้านนอก มันไม่มีอะไรให้กิน = =" นอกจากเอ็มเคฉุแน่และเคเอฟซี้ค่ะ)

อันดับแรก ทุกท่านต้องมีอินเตอร์เน็ตค่ะ
เพราะเราจะสั่งเคเอฟซี้ออนไลน์กัน และต้องอยู่ในพื้นที่ที่ให้บริการด้วยนะคะ ตามนี้เลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 ก.พ. 54 20:36:02

จากคุณ : ลูกเป็ดขี้เกียจ
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 54 20:35:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com