Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@@@**หนูอ้วนชวนเม้าท์**@@@@@@ ติดต่อทีมงาน

พรุ่งนี้วันพระ...

วันนี้โผล่มาก่อน 555 ขืนโผล่มาพรุ่งนี้ เดี๋ยวจะผิดศีลข้อ 4 กันเสียเปล่าๆ

ระยะนี้ดวงกำลังรุ่งพุ่งแรงค่ะ ดวงทำเค้กพุ่งเอ๊า พุ่งเอา หลังจากสัญญาสายันกับก้นครัวไว้ว่า จะมาเม้าท์ให้ฟัง เราก็ทำตามสัญญา...หายหัวไปเลย กร๊าก  กก ก ก ไม่ไหวค่ะ ลูก 2 ฝาละมี 1 อินุงตุงนัง อยู่ข้างล่างอยู่ข้างบนยุ่งไปหมด การจะตั้งกระทู้ 1 กระทู้ กลายเป็นเรื่องเกินเอื้อมซ้ะงั้น

สาวเฮม่า ขวบกว่าแล้วค่ะวันๆชวนแม่เล่น ว่างจากเล่นเราก็รับส่งมะอึด แล้วก็เข้าครัว เอร้อ เปล่าค่ะ ไม่ได้ทำกับข้าว ทำเค้กค่ะ ทำเค้ก แฮ่... หน้าไม่ให้ แต่ใจรักนะเออ...

มานะทำตั้งแต่ แหล่ก มะ ล่าย...จนในที่สุด ฟ้าดินเป็นใจ ท่านเปาเป็นพยาน ฝาละมีออกปากว่า...จะเอาไปให้ปีใหม่เพื่อนๆที่ทำงาน ฮิ้ว ว ว ว ว ศรีทำดั้ย ย ย

จากคุณ : noo-uan
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 54 14:53:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com