Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Meeting '2011] เปิดให้โอนเงินค่าบัตรเข้างานแล้วค่ะ "รวมพลคนก้นครัวครั้งที่4  ตอน..มนต์รักก้นครัว" ติดต่อทีมงาน

ด่วน!!  ..โปรดอ่านค่ะ..         ข้อมูลเปลี่ยนแปลง เรื่องสถานที่จัดงานเลี้ยง และเรื่องราคาบัตรเข้างาน (ดูข้อมูลเดิม ได้ที่ คห.1)

### ขยายเวลาโอนระยะสุดท้าย  ปิดโอนเงินวันที่ 12 มีนาคม 2554 นี้ค่ะ ###

งานนี้เราไม่สะดวกรับหน้างานค่ะ  อย่ารีรอ..อยากมาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของงานเลี้ยงปีนี้  โอนเงินเข้ามาได้เลยค่ะ
เหลือเพียงไม่กี่วัน เราจะปิดรับโอนและจะไม่ต่อเวลาอีก เพราะเรารับได้จำนวนจำกัดค่ะ เพียง 65 ท่านเท่านั้น!
สนใจร่วมงาน โอนเข้ามาค่ะ ท่านละ 400 บาท  หลังจากโอนแล้ว ลงแจ้งยอดเงินโอนในกระทู้นี้ได้เลยค่ะ  เราจะเข้ามาตรวจสอบเป็นระยะๆค่ะ

ส่วนท่านที่โอนเข้ามาก่อนหน้านี้ เราจะคืนเงิน 250 บาทให้ท่านหน้างานค่ะ เพียงแสดงตัวพร้อมสลิปใบโอนน่ะค่ะ  
ส่วนท่านที่ติดภาระกิจด่วนไม่อาจไปร่วมงานได้ ต้องการยกเลิกให้แจ้งภายใน 12 มีนาคมนี้เท่านั้น  เราจะโอนเงินคืนให้ท่านเต็มจำนวน (โอนคืนหลังจบงาน)ค่ะ
หลังจากวันที่ 12 ไปแล้วจนถึงวันงาน เราจะถือว่าทุกท่านที่โอนเงินมา สามารถเข้าร่วมงานได้ตามปกติค่ะ
ทั้งนี้เราได้ส่งข้อความหลังไมค์ให้กับท่านที่โอนเงินมาแล้วทุกท่าน..และกรุณาตอบกลับด้วยค่ะ

__________________________________________________________________________________________________
วิธีโอน...ดูรายชื่อในกระทู้ลงชื่อเลยจ๊ะ ว่าท่านอยู่ลำดับที่เท่าไหร่  เอาเลขลำดับที่ของท่าน มาเป็นเศษสตางค์ในการโอนเงินค่ะ (เพื่อง่ายต่อการตรวจสอบ)
ตัวอย่างเช่น::
_คุณครีมเปรี้ยว มาคนเดียว  จะโอนเงิน  คุณอยู่ลำดับที่ 11  ก็โอนเงินจำนวน  400.11 บาทค่ะ
_คุณนู๋ยู้ฮู  มาสองคน   จะโอนเงิน  คุณอยู่ลำดับที่ 14  ก็โอนเงินจำนวน 800.14 บาทค่ะ
_และคนที่  105  ก็โอนจำนวนเงิน 401.05 บาทค่ะ
   : หลังจากโอนยืนยันยอดการโอนโดย..ลงกระทู้   และเก็บสลิปใบโอนไว้แสดงตอนเข้างานด้วยน่ะค่ะ
   : หลังจากได้รับการยืนยันจากท่าน และทำการUpBook ตรวจสอบแล้ว  เราจะแสดงรายชื่อ ทางกระทู้นี้ค่ะ

ตรวจสอบลำดับที่..หรือ..ลงชื่อร่วมงานได้ในกระทู้ :
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D10195346/D10195346.html

Price : ท่านละ 400 บาท + เศษสตางค์ ตามลำดับที่ที่ท่านลงชื่อไว้
ชื่อบัญชีตามหน้าBook : "นางธาริสา เกตุทัต และ/หรือ น.ส.อนันตา ธนาสร และ/หรือ น.ส.ทิพรัตน์ เจริญทรัพย์"
ชื่อบัญชีเวลาโอนย่อได้น่ะค่ะ  ตามนี้ : "ธาริสา,อนันตา,ทิพรัตน์"
ธนาคาร :  ไทยพาณิชย์
สาขา : สยามพารากอน เลขที่ 218-225593-9
เบอร์โทรกรณีฉุกเฉิน ไว้รับสายในวันงาน : 080-3022456
Email:: ที่ใช้ส่งสลิปหรือติดต่อเรื่องการโอน konkrua@hotmail.com

รายละเอียดวันงานค่ะ
Date : วันเสาร์ที่ 26 มีนาคม 2554
Time : 11:00 - 16:00
Place : โรงแรมออลซีซั่นส์ ถนนพหลโยธิน ซอย3 (BTS ลงสถานี่สนามเป้า) ห้องอาหารชั้น1
Theme : " แนวๆย้อนยุคค่ะ พวกวนิดา หรือมนต์รักลูกทุ่ง " จัดเต็มกันมาได้เลยค่า มีรางวัล^^
รายละเอียดเพิ่มเติมดูได้จากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D10323323/D10323323.html

เครติด  ภาพออกแบบโดยคุณเปี๊ยก  wow_hell ค่ะ
หากผิดตก ขออภัยค่ะ  หากมีข้อแนะนำแจ้งได้น่ะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 54 22:37:29

แก้ไขเมื่อ 05 มี.ค. 54 22:29:46

แก้ไขเมื่อ 02 มี.ค. 54 22:43:43

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 54 10:26:07

แก้ไขเมื่อ 22 ก.พ. 54 23:21:27

แก้ไขเมื่อ 17 ก.พ. 54 17:09:58

จากคุณ : nutmook
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 54 17:04:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com