Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ไปกินมากกว่าเที่ยว..."หาดใหญ่ ๒๕๕๔ Part 26" มาชมชิมอาหารญี่ปุ่นที่หาดใหญ่กันครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ช่วงปี สองปีมานี้ ผมสังเกตว่าที่หาดใหญ่
มีร้านอาหารญี่ปุ่นมาเปิดหลายร้านเลย
บุฟเฟ่บ้าง ไม่บุฟเฟบ้าง
ชาบู สายพาน อาหารตามสั่ง
ในห้าง นอกห้าง เปิดเยอะเเยะเลยครับ
ผิดกับเมื่อก่อน ไม่ค่อยเห็น ที่เห็นมาเปิดแรกๆก็ร้านนึงชื่อคล้ายๆภูเขาไฟในห้างล่ะครับ
ที่ไปมาครั้งนี้ ก็ได้ไปลองร้านนึง อยู่ใกล้ๆโรงเรียนอำนวยวิทย์เลยครับ
เอาล่ะครับ มาอร่อยกันดีกว่า...

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 54 20:00:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com