Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[MEVblog Review] Cha Bu Ton ชาบูตงบน 'เส้น' ทางสายราเมน ติดต่อทีมงาน

MEVblog Review กลับมาอีกแล้วค่ะ วันนี้นำรีวิวอาหาร "Cha Bu Ton ชาบูตงบน 'เส้น' ทางสายราเมน"
มาแชร์ให้กับเพื่อนๆ ผู้เชี่ยวชาญด้านอาหารการกิน ทุกๆท่านได้ชมกัน
อยากฟังความคิดเห็นจากเพื่อนๆ ค่ะ จะได้นำไปพัฒนา Website ต่อไป ใครสนใจรีวิวอื่นๆ ที่ ทีมเมพบล็อกได้จัดทำไว้แล้ว  (และอาจจะตกจากกระทู้ของ Pantip ไปแล้ว) สามารถแวะเข้าไปเยี่ยมชมในคลังรีวิวได้ที่ mevblog dot com นะคะ หากเพื่อนๆถูกใจกับรีวิวที่พวกเราได้จัดทำกัน รบกวนช่วยกด like  เพื่อเป็นกำลังใจให้กับทีมเมพบล็อกด้วยนะคะ  : )

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 54 21:26:44

จากคุณ : pfau
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 54 21:25:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com