Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำอาหารสำหรับคนเป็นโครไตให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ช่วยแนะนำอาหารสำหรับคนเป็นโรคไตให้ทีครับ เพราะคุณยายผมท่านเป็นโรคไต ทานอะไรได้ไม่ค่อยมาก
แต่โดยปกติผมมักจะทำแกงจืดผักรวมให้ท่านทานแต่กลัวทำบ่อยแล้วท่านจะเบื่อเอา(ยายผมเป็นคนกินยาก)
บางทีอยากจะทำอาหารพวกผัดพริกที่พี่ๆในห้องนี้โพสไว้ ก็ทำไม่ได้เพราะหมอห้ามและตอนนี้ท่านก็ป่วยอยู่ด้วย        

ขอรบกวนพี่ๆในห้องก้นครัวช่วยแนะนำให้ทีครับ ขอบคุณครับ ^^

จากคุณ : เกาเหลาชิ้นเนื้อเครื่องในสด
เขียนเมื่อ : 26 ก.พ. 54 10:11:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com