Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรม มื้อเที่ยงอิ่มเต็มท้อง{ก่อนปรับราคา} ณ "ระเบียงทอง"@โรงแรมนารายณ์ สีลมครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ก็ได้ไปอร่อย ณ โรงแรมนี้อีกแว้ว
ที่ต้องบอกว่ามีการปรับราคา เพราะตั้งแต่ 1 มีนาคมเป็นต้นไป
ทางโรงเเรมจะมีการปรับบุฟเฟ่ตามนี้ครับ

มื้อเที่ยง 11.30 – 14.30 ทุกวัน 450 เนต รวมเครื่องดื่ม
มื้อเย็น 18.00 – 22.00 ทุกวัน 650 เนต รวมเครื่องดื่ม

ที่จะรีวิ้วๆต่อไปนี้ ซึ่งผมได้ไปทาน
เป็น Weekend Lunch มื้อเที่ยง วันเสาร์ / อาทิตย์ ราคา 650 เนตครับ
ซึ่งต่อไปอาหารหลายอย่างๆ ประมาณซีฟู้ดส์
จะย้ายไปอยู่รอบเย็นของทุกวันเเล้วครับ
ผมได้ข้อมูลมาแค่นี้ล่ะ ถ้าจะถามนอกเหนือจากนี้
เชิญได้เลยครับที่ 02-237-0100
ปล ราคา รูปอาหารในกระทู้ อาจแปลงเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 54 19:42:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com