Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามม เกี่ยวกับร้านขายอุปกรณ์เบเกอรี่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ลองหาในอากู๋ดูแล้ว อันที่คิดว่าไปง่าย ๆ แต่ก็ไม่รู้จะลงรถตรงไหนจุดไหน

ที่ดู ๆ ว่าจะไป ก็มี

1. ร้านแถวสะพานหันค่ะ อยากรู้ว่ารถสายอะไรที่ผ่านคะ แล้วร้านอยู่ตรงไหนบ้าง อยู่ตรงสำเพ็งรึป่าวคะ แล้วถ้าเกิดเดินจากสำเพ็งไป ๆ ทางไหนคะ

2. ร้าน fin ที่พุทธมณฑลสาย 2 ร้านอยู่ตรงไหนของสาย 2 คะ ถ้าเลี้ยวเข้ามาจากทางเพชรเกษม เข้าไปลึกรึป่าว

3. ร้านตรงพรานนกค่ะ มันอยู่ส่วนไหนตรงไหนของพรานนกคะ

4. ร้านที่อยู่ตรงหนองแขมนี่เห็นมีเขียนไว้มี 2 ร้าน ร้านอยู่ที่ไหนตรงไหนคะ

คือจะไปซื้อพวกอุปกรณ์ค่ะ จะลองทำขนมดู อยากได้ร้านที่มีพวก ถาด กระดาษไข พิมพ์ ช้อกโกแลต ช้อนตวง ประมาณนี้อะค่ะ ช่วยบอกและแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ^^

จากคุณ : nunzIIe
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 54 11:38:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com