Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + + + + Summer Drink : น้ำดอกอัญชัญ + + + + + ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  ดอกไม้

หลายคนขอร้อง  ร้องขอ  ให้มาโพสต์กระทู้เสียทีเถอะ  อยากเห็นบนเวปบอร์ดแห่งนี้บ้าง  คิดอยู่หลายวัน  จะพยายามหาเวลามา  เท่าที่สามารถนะคะ

ชวนมาทำน้ำดื่มแก้กระหายคลายร้อนดับฤดูกาลร้อนที่กำลังมาเยือนนี้  ร้อนเร็วกว่าทุกทีที่เคยเป็น  อาจด้วยเพราะปรากฎการณ์โลกร้อนที่ทวีความรุนแรงขึ้น  ช่วยกันคนละไม้ละมือเพื่อลดภาวะโลกร้อนเพื่อพวกเราเองก็จะเป็นประโยชน์ไม่น้อยนะคะ  วิธีและหนทางมีให้เลือกทำมากมาย  ช่วย ๆ กันค่ะ

วันนี้มีน้ำสีม่วงมาฝาก  ไม่เกี่ยวกับหนุ่ม ๆ สีม่วงจ้า  :)))))

จากคุณ : แม่สลิ่ม
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 54 16:02:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com