Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอมินิความอร่อยน่ากินถิ่นฮิโซ Dinner ณ "Blue Celadon / บลู ศิลาดล"@เอกมัย ซอย 6 ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
จากนี้ ก็ขอนำเสนอซีรีย์ความอร่อยบทใหม่ กับ ความอร่อยน่ากินถิ่นฮิโซ
ถิ่นฮิโซ ในที่นี้คือแถวๆ พร้อมพงศ์ ทองหล่อ เอกมัย ครับ
แต่จะฮิโซ่ ฮิซ้อ มิดเดิ้ลโซ พี่เสก โลโซ เอ้ย...ยังไง ก็ต้องติดตามต่อไป

เข้าเรื่องครับ
ก็ได้ไปอร่อย ณ ที่แห่งนี้ ตามดีลของเวปนึง
เวปนั้น ขายดีลน่าสนมาก สามร้อยห้าสิบ ทานได้พันนึง ว้าวๆๆๆ
น่าสนมากมาย และก็ฟันผ่าสอยมาได้หนึ่งใบแบบเฉียดฉิว
+เวปดีลอะไร ถามมาก้ไม่ตอบครับ อิอิๆๆๆ
(เพราะมันเข้าข่ายโฆษณาเน้อ ขอให้เข้าใจด้วยนะครับ)
และก็ได้ไปอร่อย ณ วันนี้เองครับ
อาหารจะเป้นจัง มารับชมกันครับ

แก้ไขเมื่อ 05 มี.ค. 54 20:54:16

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 54 20:53:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com