Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากกินชาเขียวอร่อยๆ เพื่อนๆ มีร้านแนะนำบ้างมั๊ยค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากทานชาเขียวอร่อยๆค่ะ หลังจากที่ไปทานสตาบั๊กแล้วติดใจ แต่ว่ามันแพงไปอ่ะค่ะ เพื่อนๆมีร้านไหนที่แนะนำ แล้วคิดว่าอร่อยพอได้กับตาบั๊ค หรือไม่ต้องถึงขึ้นตาบั๊ค แต่ว่าก็อร่อยค่ะ

วันก่อนไปทานร้านดอย.. ใช้ผงชาเขียวเหมือนร้านที่ขายแก้วละ 30 บาทเลยค่ะ แต่ของเค้า 110 บาท ค่ะ ทานแล้วรู้สึกเสียดายเงิน เพราะว่าของตาบั๊กเนี่ย 160 ค่ะ แต่คุณภาพต่างกันมากเลยค่ะ

แล้วของ แมคคาเฟ่ เนี่ย อร่อยมั๊ยค่ะ เห็นมีป้ายโฆษณาอยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : มอคคาโอรีโอ
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 54 13:45:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com