Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาร้านอาหารทาน แถว องค์พระปฐมเจดีย์ ตอนกลางวัน ในวันอาทิตย์นี้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันอาทิตย์นี้ มีโปรแกรมจะไปกินไอติม ไอซ์เบริ์กค่ะ อิอิ จะเดินทางโดยรถไฟฟรีที่หัวลำโพง คาดว่าจะถึงองค์พระ ประมาณ 11 โมง เลยอยากรู้ว่า เวลาประมาณนี้ มีร้านอาหารอะไร อร่อยมั้ยค๊ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

หาในเน็ตมีแต่ตลาดโต้รุ่ง อาหารน่ากินเยอะ แต่อยู่ไม่ถึง จะไม่มีรถกลับอ่ะดิ

ปล. ร้านข้าวหมูแดง ฮะเซ้ง อะไรนั่น ไม่เอาค่ะ เคยทานแล้ว เราไม่ค่อยถูกปากค่ะ (อาจจะอร่อยสำหรับคนอื่นเนอะ) ขอบคุณค่ะ

แนะนำหน่อยค่ะ อ่อ ขอเส้นทางไม่ลำบากมากค่ะ เพราะจะมีพี่ที่ตาพิการทั้ง 2 ข้างไปด้วยค่ะ

เพิ่มเติม >>>>>>>>>>> คห. 3 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 54 20:52:57

จากคุณ : สาวน้อยเหล็กดัดฟัน
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 54 19:42:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com