Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@ Parferio ของหวานที่ไม่ควรพลาด >< ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่าทุกๆคน ขอแนะนำตัวนิดนึงนะค่ะ ชื่อ ปรางค่า ขอฝากตัวด้วยนะค่ะ

เริ่มเลยละกันนนนนน

เมื่อวันเสาร์ไป CTW กับน้องสาวมา นัดเพื่อนที่รร.เก่าเที่ยวด้วย เลยมาจบกันที่ร้าน Parferio แห่งนี้แหละค่ะ เป็นร้านขนมสไตล์ญี่ปุ่นนะค่ะ

มาเป็นครั้งที่2แล้ว เพราะเพื่อนเคยพามากินแต่อีกสาขาหนึ่งแล้วติดใจ

ปะจวบเหมาะกับการเดินมาเจอร้านนี้โดยบังเอิญ เป็นสาขาที่มาเปิดใหม่พอดี เดินเดินเข้าซะ  และที่สำคัญของร้านนี้เลย คือกินแล้วไม่อ้วนนนนนนนน

ว้าวๆๆ อะไจะดีขนาดนั้น อิอิ

ไม่รอช้ารีบสั่งทันที สั่งไป2อย่างจำชื่อไม่ได้ แต่ เป็นสตอเบอร์รี่ กับ เป็นช๊อกโกแลต และ ชาร้อนๆ1แก้ว

ขออภัยไม่ได้ถ่ายรูป หน้าร้าน กับตอนสั่ง เลย T^T

สักแป๊ป น้ำชาก้อมาเสริฟ

แก้ไขเมื่อ 29 มี.ค. 54 11:20:44

จากคุณ : สาวน้อยบอบบาง
เขียนเมื่อ : 29 มี.ค. 54 11:01:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com