Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

....มุมกาแฟ....Coffee Master # 189 วันที่ 1 เมย.54 ส่งกำลังใจและข้อความดีๆให้น้องค่ะ{แตกประเด็นจาก D10403791} ติดต่อทีมงาน

อรุณสวัสดิ์ค่ะ

กติกาคือกติกา  จุดนี้เราไม่พูดอีกแล้วนะคะ  รายการแบบนี้ก็จะเป็นประมาณนี้แล

ขอเปิดกระทู้เพื่อเข้ามาให้กำลังใจน้องๆที่รักของพวกเราค่ะ  

คิดว่าน้องคงเข้ามาอ่านแน่ๆ  อยากให้น้องรู้ว่าข้างนอกมีคนรักน้องอย่างมากมาย

สิ่งที่น้องทำ  ความตั้งใจของน้อง  ความเป็นเด็กดีและใจที่บริสุทธิ์

ทำให้พวกเรารักน้องค่ะ

มีรูปสวยๆ  ข่าวคราวความเคลื่อนไหวต่างๆ  นำมาแชร์กันก่อนห้อง Coffee Master ปิด

กระทู้นี้เป็นของทุกคนค่ะ  ไม่ต้องขอบคุณพี่นิดอีกแล้วนะคะ  เพราะพวกเราทุกคนต่างหากที่ทำให้กระทู้ "มุมกาแฟ" ยืนยาวและอบอุ่นมาจนถึงวันปิดรายการ  (มีพี่นิดคนเดียวนั่งเพ้อเจอมันคงอยู่ไม่ได้หรอก  อิอิ)

ตบมือให้ตัวเองและพยายามกลับคืนสู่ภาวะปรกติให้เร็วที่สุดนะคะ  เราเคยเป็นอย่างไรก่อนดูรายการนี้ก้ขอให้เป็นอย่างนั้น  รักษาจิตใจตนเองจะดีที่สุดค่ะ

Happy April Fool's Day   !!!!!!!!!!!!

จากคุณ : จุดตานิด
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 54 08:54:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com