Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] - -"[Mini Review]ชวนหม่ำปิ้งๆย่างๆ @ Konan Horumon Heizo ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยจริงๆช่วงนี้ รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ

ขอรีวิวร้านปิ้งๆย่างๆต้อนรับวันปิดสงกรานต์ที่กำลังจะมาถึงกันหน่อยค่า

ณ ร้านโคนาน โฮรุมอน เฮโซ ซึ่งตั้งอยู่ริมถนนในซอยทองหล่อเลยค่ะ

วิธีไป ถ้าลง BTS ทองหล่อ เดินลัดเลาะไปตามหน้าปากซอย(ไกลพอสมควร)ก็ได้ค่ะ หรือถ้านำรถไปเองจะจอดในที่จอดรถของโรงแรมแกรนด์ทาวเวอร์อินน์ก็ได้(ประทับตราจอดรถแล้ว แต่ก็ยังเสียค่าจอดนะคะ ไม่ใช่ไม่เสีย)

*** ลืมค่ะ  ต้องขอบอกว่า รสชาติ และความเหนียว เป็นเรื่องนานาจิตตัง แล้วแต่คนชอบนะคะ ส่วนรูปเบลอบ้างเล็กบ้างใหญ่บ้างมัวบ้าง ขออภัยล่วงหน้าค่ะ ***

แก้ไขเมื่อ 11 เม.ย. 54 10:59:09

จากคุณ : Hathi
เขียนเมื่อ : 11 เม.ย. 54 10:48:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com