Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * * - - - ลั่นล้าๆๆ..... มี Cup Cake ร้อนๆ มาเสริฟจ้า.......... - - - * * * * ติดต่อทีมงาน

.....ก่อนอื่นขอสารภาพก่อนว่า..... ใจจริงๆ แล้ว.... “ไม่อยากจะตั้งกระทู้เลย” .... คือแบบว่า....มีคนจ้องจะหัวเราะ  เยาะเย้ย...อยู่อ่ะ....หยอกเย้า  หยอกเย้า

แล้วไม่ใช่คนไกลที่ไหนเล้ยยย.......เจ้าลูกสาวตัวดีอ่ะ....บอก... “ตั้งเลยๆ ...ตั้งกระทู้เลยค่ะคุณแม่ขา.....หนูรอเม้นท์อยู่....”

ชิส์สสสส.... ฉันรู้หรอกย่ะ...ว่าหล่อนน่ะมีแผน........ yuck

...จริงๆ แล้ว.... เจ้าตัวดีที่ว่า....  She จ้องจะหัวเราะกับผลงานของแม่บังเกิดเกล้าอยู่..... หยอกเย้า  หยอกเย้า ....

อย่างไรแล้ว....ท่านผู้ชมคะ.... จะยิ้ม...ก็ยิ้มแค่มุมปากก็พอนะคะ....กลัวว่า...ยิ้มมาก...เดี๋ยวหน้าจะย่นน่ะค่ะ... haha

หรือหากจะหัวเราะกับผลงานของอิฉันแล้วก็....หัวเราะเบาๆ นะคะ...เก็บๆ เสียงหน่อย....คือ...อิฉัน “อาย” ค่ะ...... ฮ่าฮ่าฮ่า

ก็มันได้ออกมาแบบนี้อ่ะ........

จากคุณ : อสรพิษเขี้ยวขาว
เขียนเมื่อ : 12 เม.ย. 54 09:03:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com