Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**##***##***สาววิเศษ///ชวนทำ..ขนมปังนุ่มๆ.เนื้อเนียนๆ..กับ-ขนมปังมันฝรั่ง-กันจ้า***##***##** ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ.................

เพื่อนพี่น้องชาวก้นครัวทุกท่าน.............

วันนี้เกิดอาการอยากกินขนมปังมากๆ.......เลยลงมือทำซะเลย
คิดถึงเพื่อนๆ...มากๆด้วยค่ะ.......เลยหาเวลามาตั้งกระทู้ซะหน่อย.....อิอิ

จริงๆมีขนมดองไว้ไม่ได้รีวิวแบ่งปันเยอะเลย
พอดียุ่งๆ...ด้วยนะคะเลยไม่ค่อยได้มารีวิว........แต่สัญญาว่าว่างเมื่อไหร่
จะพยายามหาเวลาทยอยมาลงให้เรื่อยๆ......นะคะ
เพราะยังไงก้ไม่มีวันลืมบุญคุณห้องก้นครัวเด็ดขาด...ที่ทำให้ทิพย์รู้ตัวว่าชอบทำขนมมากๆ.....เลยฝึกทำจนเป็นโดยไม่ต้องไปเรียนที่ไหนก้เพราะได้รับการแบ่งปันสูตรและวิธีการทำขนมดีๆ....จากเพื่อนพี่น้องที่ได้นำมาเผยแพร่แบ่งปันต่อกันเนี้ยล่ะค่ะ

เพ้อ.........มาเยอะล่ะ.........555+
มาลงมือกันเลยดีกว่าค่ะ

กับ "ขนมปังมันฝรั่ง "...เนื้อนุ่มๆ..เนียนๆ

จากคุณ : สาววิเศษ
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 54 16:30:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com