Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

T_T ภารกิจ ครึ่งเดือนกับของในบ้าน+ เงิน 500 บาท ตอนที่ 7 Homemade Pizza ,ขนมไร้สัญชาติ + ของแถม เค้ก3นาที{แตกประเด็นจาก D10468525} ติดต่อทีมงาน

21/ 4 / 2554

วันนี้วันที่ 21 ละครับ  อีกไม่ถึงสิบวันก็จะสิ้นเดือนแล้ว ><  ใครเงินใกล้หมดแล้วบ้างครับ(หาแนวร่วม)
ส่วนเจ้าของกระทู้ ยังอยู่ดีมีสุข  จิตไม่ตก โรคไม่มีมาได้ถึงครึ่งทางละ  เงินก็ยังเหลือ(ลดลงแล้ว)  ของก็ยังมี สงสัยว่าจะอยู่ไปได้ถึง 2012 จริงๆแฮะ ถ้าเสบียงไม่หมดอายุไปซะก่อนนะครับ 555+

วันนี้ฝนก็ตก(อีกแล้ว) อากาศแปรปรวน ฝนตก ร้อน หนาว มั่วไปหมด
ฝนตกก็ดี ต้นไม้เขียว ไม่ต้องรดน้ำ  อากาศสบาย  แต่ออกไปไหนไม่ได้(ดีต่อเจ้าของกระทู้)
กบเขียด คางคก กระโดดโลดเต้นเต็มหน้าบ้านกันให้ควั่ก  (เดี๋ยวจับมากินซะนี่ - -" )
วันนี้เจ้าของกระทู้ตื่นสายครับ กินข้าวไปแค่มื้อเดียว(แบบมื้อใหญ่ๆนะ)  และก็พวกผลไม้ น้ำผลไม้ที่เพื่อนเอามาฝากเมื่อวันก่อน  

อาหารวันนี้ที่ทำ เป็นพิซซ่าครับผม  กับขนมประหลาดแต่อร่อยอีกอันนึง ไม่รู้จะเรียกว่าอะไรดี - -"

จากคุณ : คุ้มข้าวกล้อง
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 54 19:54:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com