Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] ก่อนหมดโปร Modern japanese ที่ RakuzaTokyo at The Grass ทองหล่อ 12 *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีพี่น้องก้นครัวครับ สบายดีกันรึเปล่าครับ

ช่วงนี้อากาศร้อนสมกับเป็นหน้าร้อนมากๆ . . .
มีใครมีไปเที่ยวทะเล หรือหนีไปต่างประเทศมาบ้างครับ

รีวิววันนี้ครับ ร้าน Rakuza Tokyo เป็นอาหารญี่ปุ่นแบบ modern
ร้านอยู่ที่ตึก Grass ติดกับซอยทองหล่อ 12 ครับ
( หรือตึกเดียวกับ Mugendai นั่นเองครับ ) เนื่องจากเห็นว่ามี โปรฯลด 30%
ทุกวันจนถึงสิ้นเดือนนี้ เลยหาโอกาสไปลองมาให้ดูกัน
ตอนแรกว่าจะขี้เกียจรีวิวแล้วอะ แต่เห็นว่าใกล้หมดโปรฯ เลยลงซะหน่อย

อ้อ ร้านนี้ช่วง 3 ทุ่มขึ้นไป ลดเพิ่มเป็น 40% ครับ
( แต่ผมไม่ชอบกินดึกๆ เลยไม่รอครับ แหะๆ )
ร้านเปิดช่วงเย็นทุกวันตั้งแต่ 6 โมง เสาร์อาทิตย์จะเปิดตอนเที่ยงด้วยครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 54 21:43:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com