Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะให้เเน่ใจต้องลองอีกครั้งกับ - - - ปุยฝ้ายมะพร้าวอ่อน (ไกลกังวล) - - - ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ษาเอามาขนมมาฝากอีกเเล้วค่ะ
เป็นปุยฝ้ายมะพร้าวอ่อนสูตรไกลกังวล สูตรนี้เค้าอร่อยจริงๆค่ะ
กินเเล้วไม่ติดคอเเถมยังละลายในปาก ยิ่งกว่าเอ็มเเอนเอ็มอีก อิอิ

ครั้งที่เเล้วที่ทำปุยฝ้ายออกมาหน้าเเตกก็มีเเอบคิดว่า เอ๊ะนี่เราทำปุยฝ้ายสำเร็จเเล้วเหรอ (หลังจากที่ลองมาหลายครั้งจนเกือบจะท้อก็หลายหน)
หรือว่าบังเอิญกันเเน่ ยังไงวันนี้มีโอกาสก็เลยได้ไขข้อข้องใจซะทีค่ะ
จริงๆเราก็ยังคิดว่าการทำปุยฝ้ายยังยากอยู่ดี คงต้องลุ้นทุกครั้งที่ทำว่าขนม
จะออกมาหน้าเเตกรึเปล่า...

รูปอาจจะสว่างไปนิ๊ดดด พอดีทำเส็จก็ถ่ายเลยค่ะเเสงตอนกลางคืนไม่สวยเลย...

จากคุณ : Mcjaiaon
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 54 04:57:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com