Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

/////แก้ไขข้อมูล//// เทศกาลกินก๋วยเตี๋ยว เที่ยวอยุธยา ติดต่อทีมงาน

วันที่งานเปิดตัวเทศกาลยังเป็นวันอาทิตย์ที่ 1 พ.ค. 2554 อยู่เหมือนเดิม สถานที่เป็นศูนย์ส่งเสริมการท่องเที่ยวอยุธยา(ศาลากลางหลังเก่า)

ในวันที่ 1 พ.ค. จะมีร้านก๋วยเตี๋ยวที่เข้าร่วมเทศกาลมาออกร้านให้ได้ชิมฟรีจำนวน 5 ร้านครับ

และร้านอื่นๆที่เข้าร่วมเทศกาลด้วย จะทยอยมาจัดร้านกัน ในทุกๆวันเสาร์แรกของแต่ละเดือนครับ จนกว่าจะจบโครงการในเดือน กันยายน ครับผม

สำหรับร้านคุณแม่ จขกท.นั้น(ก๋วยเตี๋ยวไก่ฉีกคุณประนอม) จะมาออกร้านวันเสาร์ที่ 4 มิ.ย. 2554 นะครับผม ^^

ส่วนกิจกรรมแจกบัตรชิงโชคนั้นยังเหมือนเดิมนะครับ คือมารับบัตรชิงโชคได้ในแต่ละร้านที่เข้าร่วมกิจกรรม ตลอดวันเวลาเทศกาลครับ

ผมว่าทาง ททท. จัดทยอยแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะครับ เผื่อว่าใครมีโอกาสมาอยุธยา เดือนละครั้งก็อาจจะได้ชิมก๋วยเตี๋ยวอร่อยของอยุธยาครบทุกร้านเลยด้วย ^^

จากคุณ : Dek-รังสิต
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 54 23:09:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com