Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไจแอนท์ VS เซกิเต คุณชอบร้านไหนดีกว่ากัน ติดต่อทีมงาน

Giants Yakiniku (26 คน)
  เซกิเต (9 คน)

74.29%
  Giants Yakiniku (26 คน)
 25.71%
  เซกิเต (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 35 คน

สืบเนื่องมาจากช่วงอาทิตย์นี้เจ้าของกระทู้และเพื่อนสนุกสนานกับการกินของปิ้งย่างมาก ไปกินไจแอนท์มาแล้วสามวันติดกัน O_O  
(ไปเพราะเห็นชาวก้นครัวแนะนำบ่อยๆ) ของเค้าสดดีค่ะ

ทีนี้เพื่อนในกลุ่มบอกว่าได้ยินว่าร้านเซกิเตดีเหมือนกัน ที่สำคัญน้ำจิ้มอร่อยกว่า จริงแท้ยังไง  เพื่อรับประกันความไม่ผิดหวังของชาวแก๊ง เราเลยอาสามาตั้งกระทู้ถามชาวก้นครัวดูว่าคราวหน้าควรกินที่ไจแอนท์ต่อไปเหมือนเดิมหรือว่าเปลี่ยนไปลองเซกิเตดี  

เกณฑ์การให้คะแนนคือ ความอร่อยของข้าวผัดกระเทียม(สำคัญมาก!)  ความสดของหมู กุ้ง แซลมอน(ส่วนใหญ่กินกันแค่นี้)  และการบริการนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : DaRia
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 54 19:43:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com