Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<SpinneckeR>> อาหารเช้าคุณเมียอีกแล้วครับท่าน วันนี้ขอเสนอ "วุ้นเส้นผัดชะอมกุ้งสด" ติดต่อทีมงาน

สวัสดีวันแรงงานครับผม หลายคนคงหยุดกันสบาย แถมอากาศครึ้มๆ ฝนตกปรอยๆแบบนี้ น่านอนเป็นที่สุด แต่......

...วันนี้ผมต้องมาทำงานอีกแล้วครับ พรุ่งนี้ถึงจะได้หยุด ฮือๆๆ

เอาน่า ไหนๆก็มาทำงานแถมยังติดฝนอยู่ในออฟฟิตแล้ว เอาอาหารเช้าคุณเมียมาให้รับประทานซักหน่อยละกันครับ

เริ่มจากเอากระเทียมไทยกลีบเล็กๆ มาสับใส่ถ้วยไว้ครับ

จากคุณ : Spinnecker
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 54 11:59:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com