Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Chubby Lawyer Cafe' - ทนายอ้วนชวนหิว - Tastes of Local in Singapore - ตื่นมาก็กิน - Songfa Buk Kuh Teh ติดต่อทีมงาน

กลับมาเป็นโหมดพาไปทานอีกแล้วนะครับ ทริปสิงคโปร์ยังเหลืออีก 3-4 ร้าน ร้านหลังๆนี่เริ่มเข้มข้นขึ้นตามลำดับครับ แล้วก็จะต่อด้วยร้านที่ไปกินมาที่พัทยาอีก 4 ร้านครับ ฮ่าๆๆ

แต่ .......... คงไม่กระหน่ำโพสอย่าเมื่อก่อนแล้วครับท่โพสทุกๆวัน เพราะอาการเอ็นข้อศอกอักเสบดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัตั้งแต่ลดชั่วโมงการเล่นคอมครับเราคงเจอกันประมาณวันเว้นวันนะครับ ไว้หายดีเมื่อไหร่ค่อยมากระหน่ำโพสเหมือนเดิมครับ อิอิอิ

ร้าน Buk Kuh Teh หลานสาวที่ไปเที่ยวด้วยเค้าเป็นคนหามาครับ .... ช่วงที่ไปสิงคโปร์จริงๆแล้วหลานสาวเค้าอยากไปเที่ยวกันเองครับ แล้วผมก็ประมาณว่าไปเป็นพี่เลี้ยงเค้าให้หัดเที่ยวเองประมาณว่าหัดวางแผนการท่องเที่ยว หาที่เที่ยว ที่กินที่ขึ้นชื่อ แล้วเค้าก็ออกเดินทางเอง มีบางวันที่ผมไป join กับเค้าบ้าง เรียกว่าไปอยู่ประเทศเดียวกันให้อุ่นใจนิดนึงครับ

Songfa Buk Kuh Teh

จากคุณ : ทนายอ้วน
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 54 11:33:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com