Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้ำพริกอ่อง หรืออาหารเมืองร้านไหนในเชียงใหม่เด็ดสุด ติดต่อทีมงาน

เฮือนเพ็ญ (4 คน)
  ร้านต๋อง (3 คน)
  ครัวเพชรดอยงาม (5 คน)
  ร้านดำรงค์ (7 คน)

21.05%
  เฮือนเพ็ญ (4 คน)
 15.79%
  ร้านต๋อง (3 คน)
 26.32%
  ครัวเพชรดอยงาม (5 คน)
 36.84%
  ร้านดำรงค์ (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 19 คน

พอดีมีเพื่อนมาจากกรุงเทพ เค้าอยากทานน้ำพริกอ่องมากๆค่ะ
แต่ไม่รู้ว่าร้านไหนอร่อย เลยลองแวะมาตั้งกระทู้โหวต

ไม่เฉพาะน้ำพริกอ่องนะคะ อาหารเมืองอาหารเหนือ
ร้านไหนมีอะไรอร่อย แนะนำได้นะคะ

ร้านไหนมีอะไรอร่อยไม่อร่อยบอกได้เลยค่ะ

เท่าที่นึกออกมีเท่านี้ แต่ถ้าเพื่อนๆมีร้านอื่นอีกบอกได้เลยจ้า

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Moo_Noi_Cm_Ja
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 54 10:08:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com