Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรมกับ JPBF ช่วง Lunch "Kacho / คาโช่"@Imperial Queen's Park สุขุมวิท 22 ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ก็มาในอร่อยกับบุฟเฟ่ญี่ปุ่นสักหน่อยนะครับ
รู้สึกว่า ไม่ได้โพสรีวิ้วๆนานเลย
ก็ได้ไปอร่อยกับ JPBF = Japanese Buffet ณ ห้องนี้อีกรอบครับ
หลังจากที่ได้ไปทานมาครั้งนึง เมื่อปลายปีที่แล้ว
ตอนนั้น ลืมเอากล้องไป ใช้มือถือถ่าย
คราวนี้ ไม่พลาดแล้วครับ พกสามกล้อง กันเหนียวสุดๆ อิอิ...
ห้องอาหารนี้ ก็มีการปรับปรุง
แบ่งเป็นช่วงเที่ยงและเย็น ราคาไม่เท่าแล้วกันครับ
เย็นแพงกว่า แน่นอนว่า อาหารก็เพิ่มมาด้วย
รวมถึงปรับเปลี่ยเมนูรายการอาหาร เพิ่มเมนูนี้ ตัดเมนูนี้.....
ก็มาลองมื้อเที่ยงสักหน่อยล่ะครับ
ส่วนมื้อค่ำ รอทางโรงแรม ออกวอชเชอร์ขายในงานเที่ยวไทย แล้วก็ค่อยสอยดีกว่า
ว่าแล้วก็ไปอร่อยกันเลยครับ ไฮ้........ !!!!!!!!! はい! 食べましょう!!!

***รายละเอียดบุฟเฟ่ของที่นี่***
ห้องอาหารญี่ปุ่น Kacho / คาโช่ / 華頂
บุฟเฟ่อาหารญี่ปุ่นตามสั่ง
มื้อเที่ยง 11.00 - 14.00 น. 765 Nett (Last Order 13.30)
มือเย็น 18.00 - 22.30 880 Nett (Last Order 22.00)
ราคาข้างต้น ไม่รวมเครื่องดื่มนะ
ขอแนะนำ ชาเขียวรีฟิว เพียงท่านล่ะ 70++
โทรไปสอบถามรายละเอียด หรือสำรองโต๊ะได้ที่ 02-261-9000
ปล ราคา รูปอาหารในกระทู้ อาจแปลงเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 54 19:45:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com