Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) ขอส่งการบ้านคุณครูก้นครัวทุกท่าน ขนมแสนอร่อยที่นักเรียนคนนี้ปลื้มทุกสูตร ^_______________^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ก้นครัวแสนน่ารัก คิดถึงกันหรือเปล่าเอ่ย ยู้ไม่ได้เข้ามาก้นครัวเท่าไรเลย มีมาทักทายเพื่อน ๆ นิดหน่อยเอง ต้องขอโทษเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ด้วยนะคะ ถ้าไม่ได้เข้าไปทักทายกัน ช่วงนี้ติด fb มาก ๆ เลยค่ะ

วันนี้เป็นวันหยุดสุดท้ายแล้ว พรุ่งนี้ทำงานกันอีกแล้วเนอะ เวลาผ่านไปเร็วจังเลย แอบเศร้า Y__Y  ไม่ได้ไปไหนเท่าไร ทำขนม ทำอาหาร อยู่กรุงเทพตลอด ๆ เลยค่ะ วันนี้เลยขอส่งการบ้านคุณครูก้นครัวที่ใจดี เอาสูตรขนมอร่อย ๆ มาแบ่งปันตลอดเลย น่ารักที่สุดเลยค่ะ ชาวก้นครัว ^^

ยู้ขอเอาภาพตอนทำเสร็จแล้วนะคะ จะเอาวิธีทำและสูตรไปลงที่บล็อกอีกรอบค่ะ ขนมบางอย่างก็รีวิวในบล็อกแล้วอะคะ ^^

คุณครูมาตรวจการบ้านด้วยนะคะ หน้าตาขนมไม่ดีเหมือนกับคนทำ แต่ความตั้งใจเต็มร้อยทุกครั้งเลยค่ะ ขอบคุณสูตรอร่อย ๆ ด้วยนะคะ *V*

เค้กส้มในตำนานก่อนเลยค่ะ  ทำบ่อยมาก  ๆ เลย น้องสาวยู้ชอบเลยทำบ่อย แบบว่าทำแล้วมีคนหม่ำแน่นอนเลยอะคะ

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 54 19:58:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com