Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] [< 1st REVIEW >] || พาหนีความวุ่นวาย ไปชิมของอร่อยที่ แหลมใหญ่ รีสอร์ท & ฟิชชิ่ง แม่กลองจ้า || ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะชาวห้องก้นครัวทุกคนเลย

แนะนำตัวก่อน ชื่อส้มนะคะ ^ ^ ปกติอยู่ห้องโต๊ะเครื่องแป้ง และแวะไปห้อง Blueplanet บ้างเป็นครั้งคราว

ตั้งกระทู้ที่นี่เป็นครั้งแรกเลยค่ะ ตื่นเต้นมาก ๆ > <

พอดีได้มีโอกาสไปเที่ยวที่แหลมใหญ่ รีสอร์ทค่ะ และได้รับประทานอาหารที่นั่นด้วย
วันนี้เลยขอมารีวิวเมนูอาหารของที่นี่นะคะ
ก่อนอื่นแนะนำก่อนว่า ที่แหลมใหญ่ รีสอร์ท & ฟิชชิ่ง ให้บริการทั้งที่พัก และร้านอาหารนะคะ
สามารถแวะเข้าไปรับประทานอาหารอย่างเดียวก็ได้ ราคาไม่แพง
เป็นแบบแนวชาวบ้านนิดนึงค่ะ บรรยากาศดี :))

ติกันได้เต็มที่เลยนะคะ เผื่อส้มมีโอกาสได้มาแนะนำร้านอื่น ๆ กันอีกจ้า

จากคุณ : cAwaiizOm
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 54 12:15:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com