Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]^0^Pikaball ขอเสนอมินิความอร่อยในห้างฯ กับ 2 ร้าน "Mashiso & Gorilla น้ำปั่น"@Paradise Park ถนนศรีนครินทร์ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ก็มาอร่อยแบบมินิๆสักหน่อยนะครับ
วันนี้ก็ไปห้างนี้มา ไปแบบฉุกละหุก (เขียนถูกมั้ยเนี้ย) จริงๆเลยครับ
ตามจริงไปใช้ดีลที่ซื้อมาล่ะครับ แบบว่าซื้อมาเเล้ว ใกล้ๆวันหมดอายุ ต้องรีบไปใช้ล่ะ
ก็ไปอร่อยแบบมินิๆ เเต่ห้างเปิดเลย จะเป็นยังไงบ้าง มารับชมกันเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 54 18:31:20

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 54 18:30:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com