Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เเนะนำบุฟเฟ่เนื้อย่างด้วยครับ มีตัวเลือกดังนี้ >>> ติดต่อทีมงาน

ไจแอนท์ (27 คน)
  โนบิตะ (7 คน)
  คิงคอง (8 คน)
  มิยาบิ (3 คน)
  กิลล์ เอ็น มออ์ (4 คน)

55.10%
  ไจแอนท์ (27 คน)
 14.29%
  โนบิตะ (7 คน)
 16.33%
  คิงคอง (8 คน)
 6.12%
  มิยาบิ (3 คน)
 8.16%
  กิลล์ เอ็น มออ์ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 49 คน

ที่พอรู้จักก็เท่านี้ครับ ใครมีที่อื่นน่าสนใจเเนะนำด้วยน๊ะครับ

พร้อม พิกัดเเต่ละที่ด้วยน๊ะครับ

ขอบคุณครับ ;DD

แก้ไข พิมพ์ตก ครับ

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 54 17:23:58

จากคุณ : ขอเป็นคนนึงที่มีตัวตน
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 54 17:22:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com