Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]++++KOREAN BBQ BUFFET@Kindu Korean Restaurant(เซนทรัล แจ้งวัฒนะ)++++รีวิว==== ติดต่อทีมงาน

ขอแก้ไขชื่อร้านนะคะ เป็น Kimju นะคะ (เจ้าของกระทู้อ่านผิดนี่เอง)
คือตรงโลโก้ชื่อร้านมันชวนให้อ่านเป็น kindu จริงๆอ่าค่ะ
ขอขอบคุณความเห็นที่ 2 ด้วยนะคะ ที่อุตสาห์มาบอก
ไม่งั้นเราเรียกผิดไปตลอดแน่เลย

สวัสดีค่ะ นี่เป็นการรีวิวครั้งแรกของเรานะคะ
แอบซุ้มดูคนอื่่นมานานพอสมควรค่ะ อิอิ
ปกติเราเป็นคนชอบทานอาหารแนวปิ้งย่างอยู่แล้ว
ร้านที่ดังๆ ในห้องก้นครัวก็ตะเวนไปชิมมาเกือบทุกร้าน
พอดีเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา เราได้มีโอกาสไปเดินเซนทรัล
และไปเจอร้านนี้เข้า ตอนแรกเห็นเป็นร้านอาหารเกาหลี
แต่พอลองดูเมนูหน้าร้าน เห็นว่ามีเมนูบุฟเฟต์ปิ้งย่างด้วย
ก็เลยจัดการลองซะหน่อย เค้ามีให้เรื่อง 2 ราคาค่ะ คือ

1. 288++ มีเฉพาะหมู และไก่
2. 388++ มีเพิ่มเนื้อและชุดทะเลเข้ามา

ส่วนเครื่องดื่มมี น้ำอัดลม ชาเขียวเย็น รีฟิว แก้วละ 40 บาทค่ะ

วันนี้เราเลือกทานแบบที่ 2 ราคา 388++ ค่ะ เชิญรับชมได้เลยค่่ะ

รูปใช้ มือถือถ่ายมานะคะ อาจจะไม่ค่อยชัดเท่าไหร่

แก้ไขชื่อร้านค่ะ

แก้ไขเมื่อ 02 มิ.ย. 54 20:37:47

แก้ไขเมื่อ 02 มิ.ย. 54 19:03:46

แก้ไขเมื่อ 02 มิ.ย. 54 18:59:40

แก้ไขเมื่อ 02 มิ.ย. 54 18:55:40

แก้ไขเมื่อ 02 มิ.ย. 54 18:47:23

แก้ไขเมื่อ 02 มิ.ย. 54 18:40:19

จากคุณ : venas
เขียนเมื่อ : 2 มิ.ย. 54 18:34:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com