Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ม รังสิต/เมืองเอก มีร้านอะไรน่ากินอร่อยๆ โดนใจเพื่อนๆสุดๆบ้างคะ? ติดต่อทีมงาน

ออกจากมหาลัยมานานมากแล้วค่ะตั้งแต่สมัยยังมีร้านเหล้าหน้าเสาธง -*-  ตอนนี้อะไรๆก็ไม่เหมือนเดิม ทุกอย่างเปลี่ยนแปลงไปหมด

ร้านอาหารผุดขึ้นเป็นดอกเห็ด เลือกไม่ถูกเลยซักร้าน
ไม่ทราบว่าตอนนี้มีอะไรอร่อยบ้างคะ? ทุกเมนูเลยก็ว่าได้ค่ะ
เช่น
ข้าวแกง
ก๋วยเตี๋ยวเนื้อ ไก่ หรือต้มยำ หรือเย็นตาโฟ (ไม่รู้ว่าลุงเย็นตาโฟข้างเซเว่นยังอยู่ป่าว มะก่อนกลุ่มเราเรียกเย็นตาโฟยาบ้า เพราะลุงแกไม่เคยหลับไมเคยนอน หุหุ)
ลาบ น้ำตก ยำต่างๆ
ข้าวมันไก่
ส้มตำ
เก้าลอเก้า
เมนูอะไรก็ได้ค่ะ แนะนำมาเลย เตรียมจดเต็มที่

พอดีจะไปอาศัยอยู่แถวนัั้นซักอาทิตย์นึงน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : cashmamamia
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 54 05:01:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com