Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) เก็บภาพสมาชิกชาวก้นครัวในกิจกรรม "" Ajinomoto Cooking Club with Konkrua "" ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ชาวก้นครัว  ยู้มาดึก ๆอีกแล้วเนอะ  ไม่ค่อยได้มารีวิวนานเลย ช่วงนี้ยังยุ่ง ๆ อยู่เลย  คิดถึงพี่ ๆ น้อง ๆ ก้นครัวเสมอเลยค่ะ ^^

วันเสาร์ได้มีโอกาสไปร่วมงานกิจกรรม  Ajinomoto Cooking Club With Konkrua  ที่บริษัท อายิโนะโมะโต๊ะ (ประเทศไทย) จำกัด  เป็นวันเสาร์ที่มีฝนตกมาตั้งแต่ยังไม่สว่างเลยอะคะ  ด้วยว่าตัวเองกลัวว่าจะไปไม่ทัน ( ตื่นเต้นมากไปหน่อย ) ออกจากบ้านตั้งแต่เช้าเลย  

เป็นกิจกรรมที่น่ารักมาก ๆเลยค่ะ สนุกและได้รับมิตรภาพมากมาย  อยากจะเก็บภาพมาฝากเพื่อน ๆ ที่คิดว่าจะไปดีไหม ไม่รู้จักใครเลย  ไม่ต้องกลัวเลยนะคะ มิตรภาพชาวก้นครัวน่ารักมากมายค่ะ  ยู้เก็บภาพไม่ค่อยละเอียดนะคะ  เพื่อน ๆ เห็นกระทู้พี่วัฒน์ และ อาสาม  เป็นกระทู้ที่สุดยอดค่ะ กระทู้ยู้เป็นแบบฉบับตัวเอง แหะ ๆ อายจัง

รุ่น 2 เตรียมตัวเลยนะคะ  พลาดแล้วเสียดายมาก ๆ ค่ะ    ถ้าเลือกได้ อยากไปร่วมทั้งสองรุ่นเลย แหะ ๆ

ไปดูรูปแบบฉบับของยู้กันเลยนะคะ ^^

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 54 21:50:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com