Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] ไปลองอาหารอินเดีย " Indus Restaurant " ซอยสุขุมวิท 26 + มีบุฟด้วยนะ *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ วันนี้ไม่เกริ่นยาวละครับ

รอบนี้จะขอพาไปบุกแดนภารตะชิมอาหารอินเดียที่ร้านอินดัส ซอยสุขุมวิท 26
ซอยใกล้ๆกับห้างสรรพสินค้าเอ็มโพเรียม ติด BTS พร้อมพงษ์ครับ

ที่มาที่ไป ไม่ใช่อื่นใดครับ พอดีเห็นดีล website ชื่อดังที่ขายไปก่อนหน้านี้
อ๊ะ แล้วก็กรุณาอย่าถามว่าดีลคืออะไรนะครับ ขอร้องอย่างจริงใจ
ท่านใดสงสัย พิมถามในอากู๋กูเกิ้ล พริบตาเดียวผมว่าคำตอบชัดกว่าเยอะครับ

ข้อมูล เบอร์โทร เมนู และที่ตั้ง ดูได้ที่ website ของทางร้านครับ

http://www.indusbangkok.com/index.htm

ร้านนี้มีบุฟเฟ่ วันเสาร์ - อาทิตย์ ราคาไม่แรงด้วยครับ
แต่วันที่ไป ทานเป็น a la carte เพราะใช้ดีลกับบุฟเฟ่ไม่ได้อะครับ
. . . . . ไม่งั้นไม่พลาด 55+

มีอะไรให้ลองบ้างไปดูกันเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 07 มิ.ย. 54 00:31:45

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 54 22:11:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com