Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไส้กรอกบีลัคกี้ โลละ 140.- อร่อยมั๊ยครับ ติดต่อทีมงาน

ปกติเห็นยี่ห้อนี้แพง แต่ผมเห็นมีแถวบ้านบางวันเขาจะเอามาขายโลละ 140.- แล้วเกิดสนใจแต่ไม่กล้าลอง ไม่ทราบว่าคนเคยลองพอจะบอกได้ไหมครับว่าอร่อยไหม เข้าใจว่าอาจจะคนละเกรดหรือเป็นเศษไส้กรอกอีกที เพราะผิดหวังกับไส้กรอกถูก ๆ มาเยอะ เคยซื้อถูก ๆ ก็แบบว่าต้องทอดอย่างเดียวถึงจะกินได้ ถ้าต้มหรือเวฟนี้ตายไปเลย กัดไปแป้งร่วงผลอย ๆ ๆ แต่นี่เห็นว่าเป็นบีลัคกี้เลยอยากลอง

ถ้าอร่อยจะได้ซื้อมากินบ้าง เพราะราคาปกติ 400 กรัมนี่ 190+ --* แพงอ่ะ

ใครเคยจัดมาบ้างช่วยแชร์หน่อย ขอบคุณครับ

จากคุณ : หมูนุ่มชุ่มฉ่ำ
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 54 12:50:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com