Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำแซนวิสขาย หายรายได้เสริม ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังหัดทำแซนวิสขายค่ะ ทำงานด้วยค่ะ สูตรที่ใช้ทำตอนนี้ก็เป็นพื้น ๆ ค่ะ เช่น ทูน่า แฮม โบโลน่า ปูอัด  อยากได้สูตรที่แปลก ๆ แต่ทำไม่อยาก โดยใช้วัสดุไม่ยุ่งยากมาก เพราะขายอันละ 15 - 20  ตอนนี้ใช้มายองเนสของคิวพี ค่อนข้างราคาสูง ไม่ทราบว่าใครมีมายองเนสรสชาดใกล้เคียงกับคิวพีบ้างคะ ของเบสฟูดส์ใช้ได้หรือเปล่า  เพราะตอนนี้ต้นทุนค่อนข้างสูง ยังไม่ได้กำไรเลยค่ะ แต่ลูกค้าก็ติดใจรสชาดแล้ว กลัวว่าถ้าเปลี่ยนมายองเนสแล้วจะไม่อร่อยเหมือนเดิม  รบกวนผู้มีประสบการณ์ หรือ กำลังทำขายด้วย แชร์ความอร่อยให้ด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : cat ploy
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 54 11:38:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com