Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

• • Moo Moo Yakiniku ร้านปิ้งย่างน้องใหม่ในซอยหลังสวนค่ะ • • ติดต่อทีมงาน

เรตกระทู้ [CR] นะค๊า ซื้อดีลมาจากเว็บๆหนึ่งในราคาลด 50% ค่ะ

ไม่ค่อยได้โพสห้องนี้เท่าไหร่ อยากเอาร้านที่ไปทานมาแชร์ด้วยค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊า :)

ชื่อร้าน : Moo Moo Yakiniku
รายการอาหาร : ปิ้งย่าง เนื้อย่าง
ราคา : Buffet หัวละ 450 บาท ทานได้ 2 ชม.
(มีโปรโมชั่น เหลือคนละ 399 บาท ถึง 31/8/54 นี้ค่ะ)

เวลาเปิดบริการ : Buffet เย็นเปิด 17.00-22.00
(เหมือนกลางวันจะมีเซตอาหารกลางวันขาย ประมาณ 11.00 - 14.30 โดยประมาณนะคะ)
ที่ตั้งร้าน : ซอยหลังสวนเยื้อง Starbucks ค่ะ

จากคุณ : นังนู๋วา
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 54 13:41:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com